ห้องเช่า​ ฝากของ​ รายเดือน​ จังหวัด​เชียงใหม่​

กระทู้คำถาม
สวัสดี​ค่ะ​

อยากทราบว่ามีที่ไหน ในจังหวัดเชียงไหม่ ที่ให้เช่าฝากของรายเดือน ราคาจับต้องได้บ้างรึเปล่าคะ​ 

เราอยู่ใกล้กับตัวเมืองค่ะ อยากฝากของช่วงที่จะกลับบ้านสัก2-3เดือน​ 

ของที่จะฝาก ส่วนใหญ่จะเป็นของใช้ส่วนตัว หนังสือ​ เสื้อผ้า และ​ อุปกรณ์​ครัวอีกนิดหน่อย 

เวลาที่คิดว่าจะฝากก็ช่วงกลางๆเดือนมีนาคม 64อะค่ะ  กำหนดออกยังไม่แน่นอน แต่คิดไว่ว่าไม่น่าจะเกิน3เดือน

แนะนำหน่อยค่ะ​ (ใช้แท็กไม่ถูก ขออภัยด้วยค่าา)​

ขอบคุณ​มากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่