กดขอเงินคืนจากบิลgoogle เรียกเก็บแบบงงๆ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ คือวันนี้ผมก็เข้าแอพธนาคารในโทรศัพท์ปกติจะทำธุรกรรมอื่นๆ  เห็นยอดเงินหายไป550บาท  เลยเข้าไปดูในประวัติ ขึ้นว่าชำระค่าบริการสินค้า play stroe
แต่เป็นยอดที่ผมไม่ได้ทำการสั่งซื้อใดๆ ตัวแอพนี้ผมเคยโหลดมาครับวันที่13/1/64 แต่ได้ลบไปแล้ววันนั้นเลย แต่เพิ่งมามีบิลเรียกชำระ และไม่ได้มีการขึ้นแจ้งเตือนอนุญาตก่อน  แบบนี้เราสามารถทำเรื่องขอคืนเงินได้หรือไม่ครับ ใครเคยมีประสบการณ์นี้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่