อยากไปออดิชั่นเป็นเด็กฝึกของค่ายไหนสักค่าย

กระทู้คำถาม
คือเราอยากไปออดิชั่นเป็นเด็กฝึกค่ะ เราอยากรู้ว่าเขารับอายุเท่าไหร่ถึงเท่าไหร่ ความสามารถอะไรบ้าง คือเราร้องเพลงพอได้แต่เต้นไม่ค่อยมั่นใจ เราพูดภาษาฝรั่งเศสได้ ญี่ปุ่นเราฟังออกนิดหน่อย ส่วนเกาหลีกำลังอยู่ในช่วงศึกษาค่ะ เราเคยรำไทยอยู่ แต่คือเราคิดว่าการเต้นยากกว่ารำมากค่ะ เราอยากให้คนมาแนะนำเราหน่อยค่ะ😅
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่