สอบถามการพับเก็บ จักรยานพับครับ

กระทู้สนทนา
ออกตัวก่อนเลยว่า ไม่เคยคิดมี จักรยานในหัวเลยเพราะ อยู่คอนโดที่เก็บไม่มี 
แต่แฟน จับฉลากได้มา ตอนประกอบครั้งแรกก็ ok ครับ เอาไปปั่นรอบๆ คอนโดก็ ok อยู่  แต่ ปัญหามันเกิดตอนพับเก็บนี้แหละครับ
ลองให้ แฟนประกอบ ถอดเก็บ ดูเผื่อว่าเราไม่อยู่ 
พับได้ทุกอย่าง เรียบร้อยหมด แต่ ชุดhand นี้หละครับ ถอดออกยากมากๆๆๆๆ แถมถอดออกมา ก็แกว่งไปมา เก็บลำบากมาก
เราสามารถ โมชุด ตรงนี้ให้พับ กลางได้หรือเปล่าครับ แบบในรูปได้หรือเปล่าครับ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่