สวัสดีค่ะ อยากได้ มังงะแนวซาดิสม์ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าตัวเรานั้นได้เผอิญไปอ่านเรื่อง 'santanophany' ค่ะ ตอนแรกก็นึกในใจว่ามันออกจะซาดิสม์ไปหน่อย มีแต่เรท 18+ ทั้งนั้นเลยค่ะ แต่พออ่านไปได้ 20 ตอนเท่านั้นแหละ ติดงอมแงมเลยค่ะ เราเลยกะจะหามังงะแนวนี้มาอ่านอีกค่ะ

แล้วเราก็เลยหาในอากู๋ ปรากฎว่า!! เจอเรื่อง 'dead tube' เรื่องแนวซาดิสม์เหมือนกัน ตอนแรกก็เฉยๆ แต่อ่านไปเรื่อยๆแล้วติดค่ะ ไอ้เราก็เลยจะอ่านอันอื่นต่อ แต่ไม่รู้จะอ่านอะไรดีค่ะ ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ✨✨
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่