มีเพลงไหนอีกของเติ้งลี่จวินที่นำมาทำเวอร์ชันไทยแล้วดังอย่างเพลงลืมเสียเถิดที่ร้องโดยคุณพัชรา แวงวรรณไหมครับ?

อยากทราบว่ามีเพลงไหนอีกบ้างครับ ยกตัวอย่างเพลง 不着痕迹 ที่นำมาทำเป็นเวอร์ชันไทยเป็นเพลง ลืมเสียเถิด (พัชรา แวงวรรณ)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

พรือเพลง 再見,我的愛人 ที่นำมาทำเป็นเวอร์ชันไทยในเพลง สวัสดีที่รัก (ผ่องศรี วรนุช)

อยากทราบว่ามีเพลงไหนอีกไหมครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
Preview