[K-POP] อัพเดทคะแนนล่าสุด (ครั้งที่3) TOP10 KING & QUEEN K-POP GROUP 2021

กระทู้สนทนา
[K-POP] อัพเดทคะแนนล่าสุด (ครั้งที่3) TOP10 KING & QUEEN K-POP GROUP 2021

สวัสดีครับ หลังจากเปิดโหวต KING & QUEEN K-POP GROUP 2021 ล่าสุดมีผู้ร่วมโหวตถึง 3082 คน โดยแบ่งเป็นโหวตฝั่งชาย 2843 คน โหวตฝั่งหญิง 2713 คน ต้องขอบคุณทุกๆ คนที่มาร่วมสนุกกันนะครับ วันนี้จะมาอัพเดทคะแนน TOP10 ล่าสุด ต้องบอกว่าฝั่งหญิงค่อนข้างเหนียวมาก ขณะที่ฝั่งชายอันดับเคลื่อนไหวตลอด และนี่คือคะแนนล่าสุดครับ...

KING
 NCT Doyoung
NCT Jaehyun
NCT Jaemin
NCT Jeno
NCT Lucas
NCT Mark
NCT Taeyong
NCT Ten
NCT Winwin
NCT Xiaojun

QUEEN
BLACKPINK Jennie
BLACKPINK Jisoo
BLACKPINK Lisa
BLACKPINK Rose
IZ*ONE Sakura
Red Velvet Irene
Red Velvet Joy
Red Velvet Seulgi
Red Velvet Wendy
Red Velvet Yeri

สามารถร่วมโหวตได้ที่ >> https://forms.gle/bpis78QMex7iAQG8A
(จำกัดการโหวตได้เพียงคนละ 1 ครั้งเท่านั้น) 
หลังจากปิดโหวตในวันที่ 15 ก.พ. 64 จะเรียงลำดับ TOP100 ของทั้งฝั่งชายและหญิงมาประกาศผลกันครับขอบคุณที่ร่วมสนุกกันนะครับ ^^ 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่