แบบนี้โดนโกงรึเปล่าคะ จากโรงงานรับทำแบรนด์ครีมในเฟส

สวัสดีค่ะ เมื่อเดือนพฤศจิกายน 2563 ที่ผ่านมาเราตัดสินใจทำแบรนด์ครีมค่ะ 
เลยหาโรงงานผลิตหลายแห่งมาก จนมาเจอเพจนี้ "รับทำแบรนด์ พร้อมบริการจดแจ้งอย. ครบวงจร"
อยู่ชลบุรีค่ะ เขาส่งตัวเทสมาให้เราเทสนะคะ ประมาณ 3 ครั้ง แต่พอรอบที่ 4 เราสั่งแก้กลับไม่มีแล้ว
มีแอดมินตอบบ้าง ไม่ตอบบ้าง คือต้อฃทักหลายครั้งมากๆ กว่าจะตอบ บางทีต้องทักไปทางไลน์ 
คือเขาบอกว่า ในเพจเป็นส่วนของโรงงานเขารับผิดชอบ แต่ในไลน์คือส่วนของบริษัท
และทุกครั้งที่ตามงาน เขาจะตอบไม่เหมือนกันเลยค่ะ 
จนเราไม่รอตัวเทสที่สั่งแก้รอบที่ 4 แล้ว เลยสั่งผลิต
เขาก็บอกลงคิวผลิตให้วันที่ 7 มกราคม 2564 แล้วจะส่งแพกเกจจิ่งมาให้เลือก 
จนถึงตอนนี้วันที่ 31 มกราคม 2564 หายไปเลยค่ะ ระหว่างวันที่ 7-31 มกราคม 2564 เราเห็นเพจเขายิงแอดโฆษณา อัพรูปตลอดค่ะ แต่ไม่มีใครตอบแชทเราเลย เราทักไปหลายครั้งมาก ตอบกลับมาแค่ว่าช่วงนี้ติดโควิด-19 ชลบุรีล็อคดาวน์รายวัน แล้วก็ไม่ตอบอีกเลยค่ะ

ปล. แบบนี้เรียกโกงไหมคะ 
ต้องแต้งความยังไงคะ หรือควรรอไปก่อน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่