ตามหาตัวละครอนิเมะหนุ่มแว่นที่เปลี่ยนแปลงตัวเองจนโหด

กระทู้คำถาม
คือเราไปเจอตัวละครหนุ่มแว่นในtiktokเราเห็นแล้วเราสนใจแต่ว่าเราดันลืมชื่อเรื่องอ่าา
ลักษณะของตัวละครที่เราพอจำได้คือ นางเคยใส่แว่นแล้วจู่ๆเกิดเหตุการอะไรซักอย่างนี้แหละเหมือนแบบเหตุการที่มันกระทบจิตใจตัวเองรึป่าวอันนี้เราก็ไม่ค่อยแน่ใจแล้วนางก็เปลี่ยนแปลงตัวเองจนโหดผมนางน่าจะออกสีเหลืองหรือแบบผมบอล์น เราจำได้แค่นี้อ่าา
มีใครพอจะหนึกได้บ้างมั้ยข้อมูลมันน้อยมากๆถ้ารู้ก็ลองบอกชื่อตัวละครกับชื่อเรื่องให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่