กระโปรงเทนนิสที่มีซับในเราจะให้ช่างไปตัดออกได้ไหม?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราซื้อกระโปรงเทนนิสมา เราเอวประมาณ25-26 แต่ตูดใหญ่ขาใหญ่ค่ะ ละทีนี้เราลองใส่กระโปรงเทนนิสดูค่ะ 
กลายเป็นว่ากางเกงซับในมันติดตูดละมันก็ดึงขอบกระโปรงให้ย้วยลงมามันไม่สวยเลย;-;
เราเลยอยากรู้ง่าเราจะให้ช่างไปตัดซับในออกได้ไหมแล้วก็อาจจะเอาซับในของตัวเองที่มีอยุ่ใส่แทน;-;
เอาจริงๆเราก็ไม่น่าซื้อแต่แรกเลยตอนนี้ไม่มีความมั่นใจในการใส่เลยค่ะ รอบต้นขาเรา49.5. เราสูง 154 หนัก 48 ค่ะ ฮือ
ช่วยหน่อยนะคะทุกคน นี่เป็นกระทู้แรกผิดพลาดอะไรต้องขอโทษด้วยค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่