ตามหาเอ็มวีเพลงเกาหลีค่ะ ตอนจบลูกถูกกดในอ่าง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยู่ๆก็นึกถึงเพลงนี้ที่เคยฟังมานานแล้วแต่จำได้แค่เอ็มวี เป็นของศิลปินเกาหลี ผู้หญิงร้อง

โดยประมานว่า มีครอบครัวหนึ่งมีลูกสาวปัญญาอ่อน แล้วแม่น่าจะมีแฟนใหม่ แม่กลัวแฟนใหม่จะทำอะไรกับลูกเพราะลูกปัญญาอ่อน  แม่เลยดูหงุดหงิดตลอดที่เจอลูก มีฉากนึงลูกแอบดูในห้องนอนตแนกลางคืนแล้วแม่จับได้ ตอนจบลูกเอาลิปติกแม่ไปเล่นแล้วแม่เห็นเลยจับลูกใส่อ่างแล้วอาบน้ำล้างหน้าแบบรุนแรง

ใครรู้บอกทีนะคะ เพลงมันนานแลเวเคยให้โทรทัศน์ช่องเพลงเกาหลีเมื่อก่อน ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่