อยากรู้เกี่ยวกับทุนการศึกษาสถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

อยากรู้ว่าทุนการศึกษาของปัญญาภิวัฒน์ มันสามารถปรับทุน เป็นทุนอื่นได้ไหม  

คือตอนนี้สมัครแล้วสัมภาษณ์ผ่านแล้ว
แต่ได้ทุน50%มา  พอจะมีวิธี มีทางไหนที่จะทำให้ทางปัญญาภิวัฒน์ปรับทุนเป็นทุนเจียระไนเพชรให้บ้างไหมคะ

ในตอนแรกก็หวังอยากได้ทุนเจียระไนเพชรนี่แหละ แต่ผลออกมามันไม่ได้  ได้แค่ส่วนลด50%มา ไม่ใช่ว่ามันไม่ดีนะ แต่มันยังแพงอยู่ 

เราสมัครคณะวิศวกรรม คือค่าเทอมเต็มประมาณ 54,000 ได้ทุนมาลดให้เหลือ 27,000 มันก็ยังแพงอยู่ดี  อยากได้ทุนเจียระไนเพราะทุนเจียระไนจ่ายค่าเทอม7,000  ต่างกับทุน50%ตั้งสองหมื่น  

#พอจะมีทางไหนทำให้ได้ทุนเจียระไนไหมคะ?

ถ้าไม่มีทางเราคงไม่ได้เรียนที่นี้แล้ว เพราะเทอมละ27,000มันแพงเกินไปสำหรับเราจริงๆ คงต้องปล่อยเบลอแล้วไปหาที่เรียนอันใหม่ที่ถูกกว่านี้😥
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่