รู้จักเพลงนี้บ้างมั้ยครับ เป็นเพลงในtiktok

กระทู้คำถาม
คือมันเป็นเพลงไม่มีเสียงร้อง ทำนองแบบกินใจมาก พอฟังแล้วตัวเองอยากอยู่คนเดียวตลอดเวลาเลย ทำนองประมาณว่า
ตึ่ง ตึง ตึง ตึ่ง ตึง ตึง ตึ่ง ตึง (ตึ๊ง) ตื้อ ตึง ตื้อ ตึง ตื้อ ตึง น่าจะเป็นเสียงดีดกีตาร์
 ประมาณนี้แหละครับ แต่ดั๊นนน!! ไปกดรีเฟรชคลิปเพลงเลยหาย ฮรือออ~ ใครพอจะรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ หาเพลงมานานจนใจจิขาดแล้วววT^T
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่