เมื่อเรียนปวส.ปี2 แล้วสสามารถย้าย วิทยาลัยได้หรือไม่

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันเกิดขึ้นว่าผมเรียนอยู่ปวส.การบัญชีที่วิทยาลัยนึง ซึ่งครูผู้สอนกับผมไม่ค่อยถูกกันสักเท่าไหร่ในห้องก็มีคนไม่เยอะแต่ครูคนนี้จะเพล่งเลงผมอยู่คนเดียว ไม่รู้ว่ามันเรื่องอะไรเหมือนกันวันนี้ผมได้ไปนำเสนอ powerpoint แต่ผมดันไปบันทึกแบบ pdf ซึ่งผมก็รู้ว่ามันผิดแต่พอตอนนำเสนอผมดันทำตัวอักษรให้มันตัวเล็กเกินผมดูไม่เห็นจนแกบ่นอะไรเรื่องของผมตั้งแต่ผมเข้ามาเรียนที่วิทยาลัยเป็นวันแรกจนถึงปัจจุบัน ที่พีคไปกว่านั้นคือแกด่าผมจากข้างหลังผมยังอยู่หน้าสไลด์ในตอนนำเสนอทำให้ผมอับอายเป็นอย่างมาก แล้วแกยังบอกไว้ว่าจะจบไม่จบขึ้นอยู่กับปลายปากกาของครู
จนผมตอนนี้อยากย้ายวิทยาลัย อยากทราบว่าปวชปี 2 เทอม 2 สามารถย้ายวิทยาลัยได้หรือไม่ครับโดยการเทียบโอน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่