ปวดท้อง

กระทู้คำถาม
อุจจาระตอนดึกพอถ่ายปุ๊บเหมือนกรดไหลย้อนปวดแน้นท้องเหงื่อเริ่มออกหายใจไม่สะดวกหน้ามืด หมดแรงถ่ายก็ถ่ายเหมือนไม่สุดนั่งถ่ายหลังพิงผนังห้องน้ำอยู่ทานั้นนาน จนพอมีแรงและหายใจดีขึ้นจึงลุกออกจากห้องน้ำไปทานยาธาตุน้ำขาวแล้วมานอนพักแบบหมดแรงหายใจไม่สะดวกกว่าจะหาย นึกว่าจะตายอยู่แล้วคงไม่รอดแน่เรานานๆเป็นขึ้นมาแต่ละแทบตายเลยครับ ก็อยากทราบสาเหตุมาจากอะไรมีวิธีรักษายังงัยครับ ขอความกรุณาแนะนำและการรักษาด้วยครับ เพราะขึ้นมาแต่ละที่ทรมานแทบตายจริงๆครับ ผมกลัวเหมือนในหนังแยมยโสธรที่นั่งขี้แตกตายในห้องน้ำมากเลยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่