บ้าน&สวน... หลัง!! คา!! บ้าน!! ใช้อะไรดี?

ขอนอกเรื่องนิดนึงครัช พอดีเพื่อนผม โทรมาถาม ว่า หลัง!! คา!! บ้าน!! ....พรุ่งนี้จะใช้ชีวิตอย่างไรดี การ์ดในบ้านไม่แพ้ใคร ก็ดันมาจบลงด้วยการ แพ้ทีมยักษ์ใหญ่แห่งเกาะอังกฤษ ไปเมื่อคืนแล้ว ครั้นจะกลับ ไปหยิบการ์ดในกองอย่าง ไม่เน้น ตัวเจ็บ ชุดเด็ก ก็ดูจะเขินไม่ใช่น้อย เลยอยากมาขอคำแนะนำ ของ เพื่อน ๆ ที่มีความรู้ทางด้านนี้ ช่วยเพื่อน กรรมกรหน้าร้อน ผมทีครับ เพราะผมกลัวเค้าจะไม่คุยกับผมเหมือน 30 ปีที่แล้ว
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอไม่เป็นไร
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview