ซื้อ Printer ประจำบ้าน รุ่นไหนดี

กระทู้คำถาม
อยากจะมี printer ติดบ้านไว้ซักเครื่องนึง รบกวนแนะนำให้หน่อยค่ะ รุ่นไหน ยี่ห้อไหนดี

รายละเอียดการใช้งานประมาณนี้

1.   ขอเป็นแบบ print ผ่าน wifi และผ่านโทรศัพท์ tablet หรือ ipad ได้ด้วย
 2.   ถ่ายเอกสารทั่วๆไป เช่น บัตรประชาชน ทะเบียนบ้าน
 3.   Scan เอกสารทั่วๆไป 
 4.   งาน Print ก็จะเป็นเอกสารทั่วๆไป และภาพให้เด็กระบายสี ฝึกเขียนตาม ประมาณนี้ค่ะ
 5.   เชื่อมต่อ ใช้งานง่าย
 6.   ไม่ได้ใช้งานบ่อย 1 เดือนอาจจะใช้แค่ 1 - 2 ครั้ง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่