3BB ใช้ไม่ได้หลายชั่วโมง

กระทู้คำถาม
ปกติแล้วผมจ่ายค่าอินเตอร์เน็ตช้ามาก เกินไปประมาณ เกือบปลายเดือน ก็ทำให้โดนตัดบ่อยครั้ง ด้วยความที่เบื่อเน็ตโดนตัด วันนี้ ผมจ่ายหลังกำหนดวันเดียว เชื่อไหมครับ เน็ตใช้ไม่ได้ตั้งแต่ บ่าย ๒ จนป่านนี้ เกือบ ๔ ทุ่ม ยังใช้ไม่ได้เลย ไม่มีข้อความแจ้งซ่อมหรืออะไรมาถึงเลย อยากทราบว่า พวกคุณจะชดเชยสิ่งที่เกิดขึ้นยังไง
ถ้าไม่นานมากขนาดนี้ ก็จะไม่เขียนมาถามหรอกนะครับ ขอคำตอบด้วยนะถ้าคุณเจ้าหน้าที่ๆได้อ่านกระทู้นี้อยู่
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่