จะทำใบสด9 แต่ทะเบียนบ้านผมอยู่ที่อุทัยตอนนี้อาศัยอยู่ กทม อยากจะย้ายทะเบียนบ้านมา กทม จะได้เปลี่ยนมาจับใบกำใบแดงที่ กทม

ผมอยายุ17 จะทำใบสด9 แต่ทะเบียนบ้านผมอยู่ที่อุทัยตอนนี้อาศัยอยู่ กทม อยากจะย้ายทะเบียนบ้านมา กทม จะได้เปลี่ยนมาจับใบกำใบแดงที่ กทมได้ไหมครับและต้องทำยังไงครับ เพราะไปเกณที่อุทัยมันลำบาก เลยอยากมาเกณที่กรุงเทพต้องทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview