ตรวจครรภ์ก่อนประจำเดือนจะมา ขึ้น2ขีดจาง ท้องไหม

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอสอบถามหน่อยนะคะ พอดีรู้สึกว่าช่วงนี้หิวของเปรี้ยวจนน้ำลายไหล หรือว่าหิวอะไรมากๆแบบ
ต้องกินให้ได้อะคะ ก็แอบคิดนะคะ ว่าเป็นเพราะประจำเดือนจะมารึเปล่า เพราะประจำเดือนๆนี้เรายังไม่มา
น้าที่ทำงานเห็นเรากินแต่ของเปรี้ยวเลยแซวๆว่าเราท้องรึเปล่า เราก็เลยลองตรวจดูเล่นๆค่ะ 
สรุปคือ มันขึ้น2ขีดจางๆคะ ไม่รู้ว่าท้องรึเปล่า อีกอย่างคะ เราฝันถึงเด็กทารกดูดนมจากเต้าเราติดต่อกันหลายวันด้วยคะ ใครมีประสบการณ์อะไร มาเล่าให้ฟังทีคะ อยากรู้ว่ามีสิทธิ์ท้องรึเปล่า😂 ขอบคุณนะค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่