เซรั่มแก้ผมร่วง Qianzi ราคาปลีกส่ง รับตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ

Qianzi เซรั่มสมุนไพรปลูกผม แก้ผมร่วง ผมบาง ศรีษะล้าน

เซรั่มแก้ผมร่วง Qianzi สกัดจากสมุนไพรธรรรมชาติ 100% เซรั่มมีเนื้อข้น ใช้งานง่าย ซึมเข้าสู่หนังศรีษะได้รวดเร็ว ส่วนประกอบสำคัญเป็นวัตถุดิบที่ได้รับการคัดสรรอย่างดีจากการทางแพทย์แผนตะวันออก ที่เชี่ยวชาญ และมีชื่อเสียงในการรักษาโรคเกี่ยวกับเส้นผมมาตั้งแต่สมัยโบราณ  สรรพคุณของเซรั่มเมื่อใช้ต่อเนื่องอย่างเป็นประจำ ช่วยขจัดปัญหาผมร่วง ผมบาง ศรีษะล้าน เส้นผมมีความแข็งแรงไม่หลุดร่วงง่าย และช่วยเสริมสร้างเส้นผมให้งอกขึ้น เหมือนเป็นการปลูกผมใหม่ ใช้ได้ทั้งชายหญิง และผู้ที่มีปัญหาผมน้อย ผมร่วงจากการหวี ซึ่งสามารถมองเห็นผลความแตกต่างได้จากตัวคุณเองจากลูกผมที่เกิดขึ้นมาใหม่ ผมร่วงน้อยลง และดูมีความแข็งแรง เงางามแบบธรรมชาติ

วิธีใช้เซรั่มแก้ผมร่วง : หยดเซรั่มลงบริเวณที่มีปัญหา และนวดเบา ๆ ใช้วันละ 2 ครั้ง เช้าเย็น
ขนาดบรรจุ 30 ml.
ราคาขายปลีก : 590 บาท
ราคาตัวแทนจำหน่าย : สต็อคสินค้า 350 บาท / ไม่สต็อคสินค้า 390 บาท
* มีบริการเก็บเงินปลายทาง

สั่งซื้อ/สมัครตัวแทน โทร. 081-405-5405 ไลน์ไอดี 4904428

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ดูสินค้าอื่นเพิ่มเติมได้ที่ https://เจ้หมู.com/

สินค้าอื่นๆ ของ แก่แต่หล่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview