จัดฟันปีกว่ารู้สึกว่ามันไม่เข้า

กระทู้คำถาม
คือเราจัดฟันมาได้ปีกว่าแล้วค่ะ (ฟันเหยิน ปากอูม) แบบเราไม่ค่อยรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลง ทั้งๆที่ระยะเวลามันก็นานพอสมควร แต่ตามแพลนที่คุยกับหมอคือ3ปี เราก็เลยกังวล กลัวเสียเงินเปล่าๆ //เราเห็นในยูทูปส่วนใหญ่เขาจะปักหมุดกัน ละเหมือนว่าฟันจะเข้าเร็ว ปากยุบ แต่หมอก็ไม่เห็นพูดถึงเรื่องนี้  มีใครจัดไประยะนึงแล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่