ตามหามังงะณี่ปุ่นเรื่องหนึ่งครับ

เป็นมังงะใหม่หรือเก่าไม่แน่ใจ เปิดเรื่องมานางเอกของเรื่องผมจะแทนว่าผมยาวล่ะกันโดนเขียนโต๊ะให้ไปตายซ่ะ โดยคนทึ่เขียนคือนางเอกของเรื่องอีกคนผมจะเรียกว่านางเอกผมสั้น ผมสั้นเลยบอกว่าเป็นการไล่ผี ผมยาวไม่เชื่อแต่ซักพักมีวิญญาณออกมาและโดนผมสั้นตบหายไป วันต่อมาผมสั้นมาด่าผมยาวว่ายัยขี้เหร่ สุดท้ายเฉลยว่าด่าวิญญาณที่อยู่หลังผมยาว วันต่อมามีเรื่องเล่าว่าตุ๊กตาจะโทรมาหาคนแล้วหลอกหลอน ผมยาวโดนโทรแล้วผมก็หยุดอ่าน ตอนนึ้อยากจะอ่านต่อแต่จำไม่ได้ว่าอ่านเว็บไหนชื่อเรื่องอะไรใครรู้หรือคุ้นๆช่วยบอกหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ_/\_
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Furyou Taimashi Reina
แสดงความคิดเห็น
Preview