รบกวนดูดวงของหายให้หน่อยนะคะ เป็นกระเป๋าตังค์ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ชื่อบี เกิดวันที่ 20 มีนาคม 2534 ทำกระเป๋าตังค์หายค่ะ เมื่อเช้าขับมอเตอไซค์ไปซื้อไก่ย่างกับหลานสาวที่ร้านไก่ย่างแห่งหนึ่ง เอากระเป๋าเสียบไว้ที่ช่องหน้ารถ กลับมาถึงบ้านไม่ได้หยิบออกมาด้วย ขึ้นไปนอนเล่นอยู่บนห้อง พอลงมาจะไปตลาดก็หากระเป๋าที่อยู่ในช่องรถไม่เจอค่ะ ถามคนที่บ้านก็ไม่มีใครเห็น  ในกระเป๋ามีเงินอยู่พันกว่าบาท เราเสียดายกระเป๋ากับบัตร ในนั้นมีบัตรสำคัญหลายอย่างเลยค่ะไม่ได้ตั้งใจทิ้งไว้หน้ารถนะคะ กินข้าวเสร็จ. ขึ้นไปกินยาบนข้าว ลืมเรื่องกระเป๋าไปเลยค่ะ รบกวนท่านที่มีความรู้ด้านนี้ช่วยได้ไหมคะ อยากได้คืนจริงๆค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่