ระหว่างบางมดกับลาดกระบังเลือกที่ไหนดีคะ

กระทู้คำถาม
เราติดสัมภาษณ์วิศวะวัดคุมที่บางมด และวิศวะแมคคาทรอนิกส์และออโตเมชั่นที่ลาดกระบัง อยากสอบถามว่าถ้าเป็นเพื่อนๆหรือพี่ๆจะเลือกที่ไหนกัน (ตอนนี้บางมดสัมไปแล้วอันนี้คือคิดมาสักพักละว่าจะเอายังไงดีเพราะบางมดเราเคยไปค่ายมาส่วนลาดกระบังก็มีชื่อเสียงพอตัว เลยทำให้หนูเลือกไม่ถูกแต่ก็เป็นสาขาที่อยากเรียนทั้งคู่เลยนะคะ)  

ขอบคุณทุกคำตอบนะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่