มีอะไรกันตอนประจำเดือนมาวันสุดท้าย แล้วไม่ใส่ถุงแต่หลั่งนอก จะท้องไหมครับ

กระทู้คำถาม
คือผมมีอะไรกับแฟนวันสุดท้ายของประจำเดือนพอดี ไม่ใส่ถุง แตกนอก ผมอยากทราบว่าจะมีโอกาสท้องกี่%ครับ ก่อนสอดล้างทุกครั้งครับ(เน้นว่าล้างสะอาด)
พอดีทำกัน3ครั้ง ครั้งแรกไม่ถึง 3นาที เอาอิกและล้างสะอาดทันที ครั้งที่2ก็เช่นเดียวกัน สอดไม่ถึง5นาที แล้วก็ล้างสะอาดเหมือนเดิม แต่ครั้งที่3 นานหน่อย ไม่ถึง 15นาที แตกนอก ผมเลยอยากทราบว่าจะมีโอกาสท้องกี่%ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่