มีตกขาวเยอะมากหลังจากที่มีอะไรกับแฟนครั้งแรก แบบนี้จะท้องไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือมีอะไรกับแฟนวันที่24ธ.ค. หลังจากนั้น1 อาทิตย์ก็มีตกขาวทุกวันจนถึงวันนี้(14ม.ค.) แต่เพิ่งมีอะไรกับแฟนครั้งแรกนะคะ แล้วก็ใส่ถุงยางด้วย ช่วงนี้ก็เครียดจากเรื่องหาที่เรียนต่อด้วย ลองไปเช็คอาการในเน็ตดูยิ่งทำให้เครียดเพราะมีทั้งอาการคัดเต้านม หน้ามืด (หนูเป็นคนประจำเดือนมาไม่ค่อยตรงนะคะ) 

***ตอนนี้อายุ18ค่ะ

***เดือนธ.ค. เมนส์มาวันที่9ค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่