วิทยาลัยเทคนิคระยอง vs วิทยาลัยเทคนิคบ้านค่าย

กระทู้คำถาม
หนูอยากเรียนโลจิสติกส์ค่ะ เลยอยากเรียนปวช.เพื่อให้มีประสบการ์ณและความสามารถพอในการหางานทำค่ะ ซึ่งก็ตัดสินใจเลือกระหว่าง2วิทยาลัยนี้อยู่ อยากให้หลายๆคนที่เรียนอยู่2วิทยาลัยนี้ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยค่ะ ว่าที่วิทยาลัยดียังไงบ้างค่ะ แล้วคิดว่าวิทยาลัยไหนดีกว่ากันคะ เท่าที่รู้ก็คือ บ้านค่ายฝึกงานเร็ว  เทคนิคระยองมีชื่อเสียงค่ะ ช่วยกันหน่อยนะคะ.ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ค่ะ ถึงแม้มันอาจจะไม่มีใครมาตอบ แหะๆ.ยิ้มอ่อน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่