เกิดอะไรกันหรือครับ ใครช่วยอธิบายให้หน่อย

กระทู้คำถาม
หรือเป็นเพราะว่า...ดาวมฤตยูครองลัคนาดวงเมือง แล้วทำมุมกับเพื่อไทย?

เพื่อไทยถึงฟัดกันเละ  คนนอกพรรคอัดคนในพรรค   คนในพรรคอัดกลับพวกออกจากพรรคไปแล้วกลับมาแว้งกัดคนในพรรค

ส่วนแกนนำนปช.อยากเซ้งก๊วน  แต่เบอร์รองแถวสองขัดคอ ฟัดกลับเรื่องยุบนปช. ไม่มีใครกลัวใครเกรงใจใครแล้วครับ  ขู่จะแฉ สู้แล้วรวย พาคนไปตาย  นายใหญ่ก็ไม่วายลดตัวลงมาแข่งบุญวาสนากับแกนนำ
เอ้ย...อารายกันนี่  เกิดอะไรขึ้นหรือครับ ทั้งเพื่อไทย  ทั้งนปช.  ถึงทะเลาะกันหนัก อย่างสาดไฟใส่ผ่านสื่อแบบนี้

ใครก็ได้อธิบายให้ผมฟังที...
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่