ตามหาผู้ชาย ที่ดูหนังเรื่อง ITO เซนเฟสเชียงใหม่ รอบ 19:00(13/01/2564)

สวัสดีครับ พอดีเจ้าของกระทู้ไปดูหนังที่เซนเฟสเชียงใหม่ เรื่อง ITO วันที่ 13/01/2564 รอบ 19:00 ผมนั่งแถว E9 มีผู้ชายคนนึงนั่งแถวถัดจากผม พี่เค้ามาดูหนังคนเดียวครับ ซื้อป๊อปคอร์นถังใหญ่ ไม่แน่ใจว่าพี่เค้ามีแฟนหรือยัง  ตอนหนังจบพี่เค้าไปเข้าห้องน้ำ ผมก็ตามไปครับ แต่ด้วยผมไม่รู้ว่ามีลิฟต์เลยไม่ได้ออกมาพร้อมพี่เค้าครับ 🐣🐣 แค่อยากคุยกับพี่เค้าครับรู้สึกถูกชะตา แต่ผมก็ไม่กล้าทักพี่เค้าตอนนั้น ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่