ผู้สูงอายุวัย 50 up ที่ใช้โซเชียล เช่น facebook twitter youtube ฯลฯ เขามี page หรือ กลุ่ม ที่เป็นชุมชนใหญ่ไหมครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะรู้ว่า ผู้สูงอายุวัย 50 up ที่ใช้โซเชียลมีเดีย เช่น facebook twitter youtube  ฯลฯ เขามี page หรือ กลุ่ม ที่เป็นชุมชนใหญ่ไหมครับ คือ มีสมาชิกหลักหมื่นขึ้นไป พอดีอยากทำวิจัยในกลุ่มผู้สูงอายุ กับการใช้สื่อสังคมออนไลน์ พอจะชี้เป้าให้หน่อยได้ไหมครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่