หมอดูไม้เท้าตาทิพย์ ดูดวงดีไหมครับ พอดีเห็นรีวิวตามหน้าเฟสเยอะมากมาย เลยอยากลองไปดูครับ 999 บาท

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามครับ ผมหาไม่เจอในพันทิปเลยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อย่าเสียเงินไปดูเลยครับเจ้านี้ เคยมีคนตั้งกระทู้แบบคุณมานานแล้วและก็ถูกลบไปมาก เหตุคงเป็นเพราะหมอดูไม้เท้าตามิพย์นั่นมาร้องเรียน ค่าดู999บาท ถ้าถามผมที่เคยเสียตังไปดู บอกตรงๆว่าไม่เหมือนอย่างที่เขาโม้ไว้ในเฟสนะครับ บอกไม่ถามวันเดือยปีเกิด สุดท้ายมาถาม และตอบคำถามแบบมีแต่น้ำ ถามละเอียดในทุกๆเรื่อง ไม่เหมือนที่เขาโม้ไว้ว่ารู้จริงเหมือนอยู่ใกล้ๆ. เช่น ผมถามเรื่องอาชีพที่เหมาะสมกับผม คำถามแรกที่มาถามผมคือ ตอนนี้คุณทำอาชีพอะไร อยู่ที่ไหน และเป็นยังไง ทำมากี่ปีแล้ว ให้ไปโหลดติ๊กต๊อกมาทำคลิปตลกเดี๊ยวอาจารย์จะติดตาม งงอะ เหมือนเสียเวลายิ้ม.  

และผมก็ต่อว่าไปหลังไมค์เขา เขาก็ให้ผมคุยกับอาจารย์อีกท่าน รู้ไหมว่า ผมถามแบบเดียวกันแต่คำตอบที่ได้ไปกันคนละทิศทางกับคนแรกเลยครับ แต่ผมจิตตกกว่าเดิมมากๆ มันเหมือนคนแมร่งมีปัญหาชีวิตสุดๆและต้องมางงงวยกับอะไรก็ไม่รู้ที่สับสนในชีวิตมากจริงๆ.

สุดท้ายผมแนะนำได้ว่า คุณควรจะฟังไว้บ้างก็ดี หรือถ้าอยากพิสูจน์ก็ลองดูได้ครับ

รีบอ่านคอมเม้นนะครับ เชื่อว่าอีกไม่นานกระทู้นี้ก็ปลอวอีก
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่