ตอบทุกปัญหาสินเชื่อรถ ไฟแนนซ์รถทุกชนิด ฟรี ไม่คิดค่าบริการครับ (แบ่งปันโอกาส)

สวัสดีครับทุกคน ใครที่มีปัญหาสงสัย อยากรู้ อยากปรึกษา อยากหาคำตอบ อยากได้คำแนะนำ ยอดจัด ผ่อน ดอกเบี้ย รีไฟแนนซ์ ค่าธรรมเนียม ค่าโอน ค่าจัด ฯลฯ เกี่ยวกับไฟแนนซ์รถทุกชนิด ผมยินดีตอบทุกปัญหา ทุกคำถามของทุกคนครับ ไม่คิดค่าบริการใดๆ 

ตัวอย่าง : ถ้าพี่อยากจัดสินเชื่อใหม่ในขณะที่รถมือ 1 ยังผ่อนอยู่ทำได้ไหม?
ตอบ. สิ่งที่พี่ถามเรียกว่า การรีไฟแนนซ์ จากรถมือ 1 ไปมือสอง สามารถทำได้ ถ้าคุณสมบัติเข้าหลักเกณฑ์ครับ
มีอะไรบ้าง
1.สถาบันการเงิน หรือ ไฟแนนซ์ส่วนใหญ่ จะรับรถรีไฟแนนซ์ได้ก็ต่อเมื่อมียอดหนี้คงเหลือเกินครึ่งไปแล้ว หรือ ผ่อนเกิน 50% ของสัญญาแล้ว
2.ประวัติการผ่อนชำระที่ผ่านมา 1 ปี ตรงทุกเดือน หรือไม่ มีล่าช้าบ้าง แบบไหน ยังไง
3.ราคาประเมินรถมือสองในปัจจุบัน  เกินยอดหนี้คงเหลือของพี่ไหม?
4.หลังจากหักลบกลบหนี้แล้ว เงินที่ได้พอใช้ไหม หรือ ค่างวดลดลงตามที่ต้องการไหม
5.ถ้า 4 ข้อบน เข้าเกณฑ์ ก็เตรียมเอกสารกันเลยครับ เอกสารก็มีดังนี้ ..... 

ทำทำไม?
1.อยากให้ทุกคนรู้จักไฟแนนซ์รถให้มากขึ้น เพราะยังมีอีกหลายคนไม่รู้เกี่ยวกับไฟแนนซ์รถ
2.แชร์ประสบการณ์ของผม จากการทำงานไฟแนนซ์รถกว่า 10 ปี เพื่อนำไปเป็นประโยชน์ต่อคนที่ไม่เข้าใจ ต้องการทางเลือก
3.ให้โอกาสสำหรับผู้ที่เดือดร้อนจากการถูกไฟแนนซ์ หรือ สถาบันการเงิน เอาเปรียบ
4.ไม่ต้องการผลตอบแทน แต่อยากตอบแทนผู้ที่ต้องการครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่