เป็นประจำเดือนมีโอกาสท้องมั้ยค่ะ

กระทู้คำถาม
ปจด.ของเรา มาไม่ค่อยตรงวันค่ะเป็นมา และปีที่แล้วเราก็มีอะไรกับแฟน ยอมรับคะว่าหลั่งในตลอด แล้วไม่กินยา จนมาเดือน มค 64 เรามีอะไรกับแฟนวันที่1 แล้วประจำเดือนเราก็มาช้า ประมาณ 2วัน ก่อนหน้านี้มีเลือดไหลออกมาเป็นสีน้ำตาลอ่อน เฝแต่มีแค่นิดเดียวแล้วก็หายไป หลังจากนั้น1วัน ปจดเราก็มา แบบนี้รือเราไม่มีโอาสท้องแล้วใช้มั้ยคะ เราอยากมีลูกมากๆเราพยายามมาครั้งนี้เป็นครั้งที่4แล้ว แล้ว
ก่อนวันที่ ปจด จะมาเราก็ซื้อที่ตรวจครรภ์มาค่ะ ขึ้นแค่ ขีดเดียว เราหมดหวังแล้วใช้มั้ยค่ะ😢😢
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่