อยากสูงต้องกินอะไร (ขอที่เห็นผลจริงๆนะคะ)

สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูอายุ 15 ปีพอดีค่ะ 

คือว่าตอนนี้กังวลเรื่องความสูงเพราะเพื่อนๆในชั้นสูงนำหนูไปแล้วค่ะ
ปกติก็ทานนมทุกคืน แต่ก็ยังสูงไม่ทันเพื่อนค่ะ (คุณแม่หนูตัวเล็กด้วย แต่พี่หนูเค้าก็สูงปกตินะคะ)
เลยมาขอคำแนะนำ สำหรับพี่ๆที่มีประสบการณ์จริงหน่อยค่ะ 
ว่ากินอะไรกัน ที่เห็นผลจริง ในการเพิ่มความสูงค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ตอนนี้​สูง​เท่าไหร่​หรอ​ครับ​
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่