เราจะป้องกันกลิ่นบุหรี่ลอยออกนอกห้องยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวเรื่องเลยนะครับ ผมอยู่แฟลตในห้องมีผมคนเดียว แล้วก็สูบบุหรี่ แต่ปัญหาคือ กลิ่นบุหรี่ที่ผมสูบเนี่ยมันลอยออกไปข้างนอกเหม็นไปถึงห้องข้างๆที่อยู่ติดๆกัน เลยอยากถามเพื่อนๆสมาชิกครับว่า ผมพอจะมีวิธีสูบบุหรี่ในห้องยังไงไม่ให้กลิ่นมันลอยออกไปได้ครับ

ขอขุบพระคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่