อยากให้AIS เพิ่มโทรฟรีนอกเครือข่าย

ผมย้ายค่ายมาจากค่ายหนึ่งเพราะแฟนผมใช้AIS อยู่เพื่อจะได้โทรหากันฟรี30นาที แต่สิ่งที่ผมอยากได้เพิ่มเติมคือที่ค่ายเดิมจะมีโทรฟรีนอกเครือข่ายถึง150นาทีและโทรในเครือข่ายฟรีครั้งละไม่เกิน30นาทีเช่นกัน
ดังนั้นผมซึ่งเป็นผู้ใช้บริการอาจจะไม่กี่เดือน(รายเดือน)แต่ก็อยากได้โทรฟรีนอกเครือข่ายให้มากกว่านี่เพราะผมเห็นว่าAIS
เป็นเครือข่ายที่ใหญ่อันดับ1 ของประเทศจึงอยากรบกวนผู้หลักผู้ใหญ่เพิ่มเวลาโทรฟรีนอกเครือข่ายให้มากกว่าเดิมหน่อยครับ..
ขอบคุณครับ
ปล.หวังว่าคงจะเห็นการเปลี่ยนแปลงเร็วๆนี้นะครับ..ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview