โรคประสาท

คือว่าแม่เราเคยเป็นโรคประสาทแล้วอาการก็หายไปประมาณ5ปีแต่ตอนนี้เรากำลังสงสัยอยู่ว่าเค้ากลับมาเป็นอีกหรือเปล่า คือว่าตอนที่เรามาตั้งคำถามนี้แม่เรามีอาการมาประมาณ5-6วันแล้วค่ะ
วันที่1 คือแม่เราเค้าก็ยังปกติดีอยู่ทุกอย่างนะคะ แต่ว่าพอเค้าเครียดเค้าก็จะมีอาการพูดพัมพำอยู่คนเดียว
วันที่2นะคะ แม่เราเค้ามีอาการโมโหง่ายใครพูดอะไรเค้าก็จะแบบ เหมือนว่าถ้าพูดแล้วเค้าไม่ถูกใจเค้าก็จะด่าๆๆ แล้วพอเจอคนที่เค้าไม่พอใจขับรถผ่านเค้าก็จะตะโกนด่า 
วันที่3อาการเค้าก็จะเหมือนวันที่2เลยค่ะ แต่จะมีอาการเหมือนนึกถึงเรื่องเก่าๆสมัย20-30ที่แล้วอ่ะค่ะแล้วเค้าก็จะมานั่งพูดเหมือนเล่าให้คนอื่นฟัง แต่คือเค้านั่งอยู่คนเดียว
วันที่4อาการเค้าจะเหมือนวันที่2,3เลยค่ะ แต่เค้าจะมีอาการแบบว่าคิดไปเองว่าบรรดาญาติๆเค้าเนี้ยจะมารวมหัวกันอุบสมบัติเค้า
วันที่5อาการจะเหมือนวันที่4ค่ะ เพิ่มเติมคือรอบนี้เค้าถึงขั้นคิดว่าเราที่เป็นลูกเค้ากับญาติๆของเค้าคิดจะฆ่าเค้า คือ ณ ตอนที่เราพิมพ์นี้คือ ตี1นิดๆค่ะ แบบว่าพวกคุณที่อ่าน ณ ตอนนี้คิดยังไงค่ะ คือเราไม่กล้านอนเลยอ่ะค่ะ ตอน3ทุ่มเค้าพูดขึ้นมาว่าถ้าเค้าไม่พอใจเค้าจะเอามีดมาแทง...😥
[code][/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่