Dtac กับ AIS มีโปรย้ายค่ายระบบเติมเงินแบบทรูไม๊คะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้รู้ว่าทรูมีโปรย้ายค่ายแบบเติมเงินที่ได้ส่วนลด 50% สำหรับซื้อแพ็คเกจเน็ต

ไม่ทราบว่าดีแทค หรือเอไอเอสมีโปรแบบเดียวกันบ้างไม๊คะ
พอดีมีเบอร์ทรูอยู่อีกเบอร์  แพ็คเกจที่เคยใช้ก็หมดไปแล้ว แต่ไม่อยากเปลี่ยนเบอร์ค่ะ และอยากได้แพ็คเกจประมาณนั้น  ถ้ามีโปรจากค่ายไหนคล้ายๆกันพร้อมย้ายค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่