ช่วยแนะนำ โรงแรมใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์วิทยาเขตกำแพงแสน จ.นครปฐม

กระทู้คำถาม
พอดีว่าต้องไปสอบที่มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์วิทยาเขตกำแพงแสน วันที่21-24 ม.ค.นี้ค่ะเลยอยากทราบว่ามีโรงแรมหรือที่พักที่ไหนที่อยู่ใกล้ๆมหาลัยไหมคะ ขอใช้เวลาเดินทางไม่เกินครึ่งชั่วโมงจะดีมากค่ะ ส่วนห้องพักเบื้องต้นประมาณว่า มีแอร์ โทรทัศน์ เครื่องทำน้ำอุ่น wifi ตู้เย็น ถ้ามีอาหารเช้าจะดีมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่