กีต้าร์​ยี่ห้อ​ Kazuki ดีจริง​ไหม?

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามพี่ๆเพื่อนๆ​ ที่เล่นกีต้าร์​กันหน่อยครับ​ ว่ายี่ห้อ​ Kazuki เป็นยังไงบ้าง, มีใครเคยชื้อของยี่ห้อ​นี้ไหม​ ชื้อไปแล้วเป็นยังไงบ้าง​ คือ​ ผมกำลังมองหากีต้าร์​ แล้วค่อนข้าง​สนใจยี่ห้อนี้​ แต่ว่าเท่าที่ผมหาดูรีวิว​ มีรีวิวเกี่ยวกับยี่ห้อ​นี้น้อยมาก​ แถมว่ารีวิวก็ออกไปทางลบ​ และ​ ไม่สนับสนุน​ให้ชื้อยี่ห้อ​นี้​ ผมที่หาข้อมูล​ก็เริ่มหวั่นใจ​ ว่าแบรนด์​นี้น่าเชื่อถือ​เรื่องคุณภาพ​หรือป่าว แบบว่า​ คุ้มราคาหรือป่าว​ อะไรแบบนี้อ่ะครับ​ กลัวจะ​ fail จากการชื้อยี่ห้อ​นี้

ปล.​ ผมสั่งตัว​ Kazuki soul ​36gs​ ไปแล้วตอนนี้หวั่นใจมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่