สั่งเสื้อคอสจากสมุทรสาครพื้นที่เสี่ยงโควิท ควรคอสไหม

กระทู้คำถาม
คือเราสั่งเสื้อคอสมาตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไรมากเพราะตอนนั้นโควิทรอบ2ยังไม่มา
 ซึ่งพอโควิทรอบ2มาซัก3วันของก็มาส่ง แต่คืออยากคอส แต่ก็กลัวติดโควิท เลยอยากถามว่าควรจะใส่ไหมหรือว่าควรทำอะไรก่อนเพื่อป้องกันโควิทกับเสื้อค่ะ ใครรู้ก็ตอบหน่อยนะคะ คืออยากคอสจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview