แว็กขน ตัดผม เป็นอะไรที่เราสามารถทำเองโดยไม่เสียตังจ้างช่างแล้วคนถึงเลือกที่เข้าร้านรับบริการจากร้านมากกว่าทำเอง

แว็กขน สระผม ตัดผม แต่งหน้า ทำเล็บ เป็นอะไรที่เราสามารถทำเองโดยไม่เสียตังจ้างช่างแล้วทำไมคนถึงเลือกที่เข้าร้านรับบริการจากร้านมากกว่าทำเอง คือเราอยากรู้ว่ามีอะไรที่ดึงดูดคนเค้าถึงเลือกที่จะเข้าร้านมากกว่าทำเอง เผื่อสักวันเราจะมีตังเปิดร้านพวกนี้บ้างจะได้เอามาไว้ดึดดูดลูกค้า

แสดงความคิดเห็น
Preview