สวนดอกปี64 ยังไหวอยู่ไหม ช่วยแชร์ความคิดเห็นหน่อยน้าาา

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ผู้รักในการท่องเที่ยวทุกคน!!! ขอเกริ่นก่อนนะคะว่าเราเป็นคนเชียงใหม่ ที่อยากทำฟาร์มสวนดอกไม้สำหรับท่องเที่ยว ซึ่ง!!! ตอนนี้มีสวนแบบนี้เกิดขึ้นมาเยอะมากO_O ก.ไก่ล้านตัว  เราก็เลยมีความคิดว่างั้นเราไปทำในจังหวัดพะเยาก็ได้ เอ้อ!! ซึ่งยังไม่มีใครทำ แต่ก็แอบกลัวว่าจะตกเทรนแล้วหรือเปล่า แต่ถ้าเราทำก็จะมีร้านกาแฟ ออกแนวแบบบ้านๆเป็นกระท่อมน้อยคอยรัก5555 เพื่อนๆคิดว่าปี64 เทรนถ่ายรูปสวนดอกจะมาแรงอยู่ไหมคะ แล้วจะเป็นดอกแบบไหนดี ที่ไม่ซ้ำ หรือที่คนอื่นยังปลูกไม่มาก ถ้าเป็นเพื่อนๆอยากเที่ยวสวนแบบไหนกันคะ  เกือบลืมเราจะปลูกในทุ่งนานะคะ 
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นนะคะ จะเป็นประโยชน์อย่างมากเลยค่ะ😁😁
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่