ตื่นมาเจออีเมล์ที่มาจาก Microsoft ค่ะ แบบนี้จริงหรือ spam คะ

กระทู้คำถาม
คือมันเข้าในอีเมล์ส่วนตัวเราซึ่งไม่เกี่ยวอะไรกับ Microsoft เลย แล้วทำไม Microsoft ถึงได้บอกว่ามีคนพยายามจะ access อีเมล์เรา และให้เราเปลี่ยน password 

เรายังไม่ได้กล้าทำอะไรค่ะ เพราะคิดว่ามันไม่น่ามีอะไรเกี่ยวกับ Microsoft เลย เราคิดแบบนี้ถูกต้องไหมคะ มีใครเคยเจอแบบนี้ บ้างไหมคะ แล้วต้องทำยังไงบ้างคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview