เพื่อนไปงานบิ๊กเมาท์เทนส์แล้วเอาลิปมาฝาก

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ555 นี่เป็นกระทู้แรกของเค้าเลยนะคะ ผิดพบาดประการใดขออภัยด้วยค่ะ คือเพื่อนเราไปงานบิ๊กเมาท์เทนส์(bmmf11) วันที่12-13ธันวาคมที่ผ่าน แล้วเมื่อเช้าวันที่14นี้ เพื่อนเอาลิปยี่ห้อCahty Dall ที่ไบรท์ วชิรวิชญ์ (สารวัตรจาก ซีรี่ย์ คั่นกู) เป็นพรีเซ็นเตอร์ เพื่อนบอกได้มาฟรี ในงานเขาแจก คืออยากรู้ว่าเขาแจกจริงๆไหมคะ แจกยังไง แล้วเห็นพี่ไบรท์ขึ้นร้องด้วย เลยอยากรู้ว่าคนแจกใช่พี่ไบรท์เลยมั้ย หรือว่ายังไงอะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่