ตอนนี้คือคุยกับสามคนครับ อยากจะถามว่าจะทำยังไงดีครับ

คนแรกเป็นพี่ที่เราหมายมั่นว่าจะจริงจังด้วย อีกคนก็มีแฟนแล้ว และอีกคนคุยเพื่อหวังแซ่บผมควรจะไปต่อหรือพอแค่คนที่จะจริงจังครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แล้วคุณอยากให้เป็นแบบไหนล่ะ1จริงจัง2เค้ามีแฟนแล้ว3แค่อยากได้เป็นคู่นอน เลือกเอาเลยถ้าเป็นเรา เราเลือกอันแรกแล้วตัดที่เหลือทิ้งให้หมด เพราะมันชัดเจนกว่า 😊 รีบๆเลือกเด้อเดี๋ยวจะหลุดไปซะดื้อๆ✌🏻✌🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่