ต่อวีซ่านักเรียนอินเดีย ใช้เอกสารอะไรบ้างค่ะ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากเพิ่งเดินทางไปเรียนปีหนึ่งที่อินเดียเมื่อปีที่แล้ว แต่มีสถานการณ์โควิด19 จึงได้เดินทางกลับมาที่ประเทศไทย และวีซ่านักเรียนกำลังจะหมดในเดือนหน้า (ม.ค.2020) จึงขอสอบถามเอกสารที่ใช้ในการต่อวีซ่านักเรียนค่ะ ว่าใช้อะไรบ้าง โทรติดต่อศูนย์วีซ่าแล้วติดต่อไม่ได้สักที ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่