จะเรียนต่อที่ออสเตรเลียผู้คนเป็นไงบ้าง หาเพื่อนยังไง

กระทู้คำถาม
เรามีคำถามค่ะปีหน้าจะไปเรียนต่อม.4ที่ออสเตรเลียอยากรู้ว่าผู้คนเป็นยังไงบ้างคะเราเป็นคนไม่กล้าหาเพื่อนเพราะที่ไทยเคยโดนแซะหนักมากทำให้เรากลัวการเข้าหาคนไปเลยค่ะเราเลยอยากรู้ว่าผู้คนเป็นยังไงบ้างมีบูลลี่กันมั้ยหาเพื่อนง่ายมั้ยเรากลัวหาเพื่อนไม่ได้มากๆเลยค่ะกลัวเวลาไปคุยกับเขาแล้วเขาไม่อยากคุยด้วยกลัวการบูลลี่ด้วยค่ะใครมีประสบการณ์มาคุยกันได้นะคะเราไปอยู่รัฐนิวเซาท์เวลส์
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่