ขอสอบถามเกี่ยวกับการเที่ยวภูกระดึงหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามเกี่ยวกับการเที่ยวภูกระดึงหน่อยครับ

1. ถ้าไปเที่ยวที่ภูกระดึงแล้ว ลงรถบริเวณร้านเจ๊กิม จะมีที่ให้ฝากของไหมครับ พอดีว่ามีของบางส่วนอยากฝากไว้ แต่ไม่อยากเอาขึ้นไปด้วยครับ (ไม่มีรถส่วนตัวนะครับ) แล้วพอจะรู้เรทราคาไหมครับ ฝากไว้ประมาณ 2-3 วัน 

2. ขาลงจะภูกระดึง เมื่อมาถึงเจ๊กิมแล้ว มีเที่ยวรถหรือรถโดยสาร ที่สามารถไป ขนส่งจังหวัดเลยไหมครับ พอดีว่าต้องขึ้นรถต่อที่นั่น ถ้ามีขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ ว่ามีกี่รอบ รอบไหนบ้าง ใช้เวลาเดินทางประมาณเท่าไหร่ รวมถึงราคาด้วยครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่